బుర్రలేని లోకేషు స్టాన్ఫోర్డ్ యూనివర్సిటీ సర్టిఫికెట్ ఇవ్వడమా !!

452

రామలింగరాజు కట్టిన ఫీజులతో చదివిన లోకేష్
 బాబు అకౌంట్ నుండి కట్టి ఉంటే వివరాలివ్వండి
 చంద్రబాబు రక్తంలోనే దాగిన మోసం , వెన్నుపోట్లు
 రాష్ట్ర పౌరసరఫరాల శాఖ మంత్రి కొడాలి నాని

తాడేపల్లి , మార్చి 20 : అమెరికాలోని స్టాన్ఫోర్డ్ యూనివర్సిటీకి లేఖ రాస్తానని , బుర్ర లేని వెధవ లోకేష్ కు ఆ యూనివర్సిటీ సర్టిఫికెట్ ఇవ్వడమా అని రాష్ట్ర పౌరసరఫరాలు , వినియోగదారుల వ్యవహారాల శాఖ మంత్రి కొడాలి శ్రీవెంకటేశ్వరరావు ( నాని ) అయోమయం వ్యక్తం చేశారు . తాడేపల్లిలోని వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయంలో శనివారం మంత్రి కొడాలి నాని విలేఖర్లతో మాట్లాడారు . లోకేష్ , తెలుగుదేశం పార్టీ నాయకులు ఒళ్ళు దగ్గర పెట్టుకుని మాట్లాడాలని హెచ్చరించారు .

 పప్పు లోకేష్ బాబు స్టాన్ఫోర్డ్ లో ఎవరి డబ్బులతో చదివాడో చెప్పాలన్నారు . రామలింగరాజు కట్టిన ఫీజులతో చదువుకున్న బేవర్స్ లోకేష్ అని అన్నారు . చంద్రబాబు అకౌంట్ నుండి అమెరికాలో చదువుకోవడానికి డబ్బులు పంపి ఉంటే ఆ అకౌంట్ వివరాలను బయట పెట్టాలన్నారు . రామలింగరాజు లోకేష్ కు ఏమవుతాడో చెప్పాలన్నారు . ఏ సంబంధంతో రామలింగరాజు డబ్బు పంపించాడని ప్రశ్నించారు . లోకేష్ చదువుకోవడానికి ఒక అవినీతి డబ్బు కావాల్సి వచ్చిందని అన్నారు . దొంగ సర్టిఫికెట్లు తెచ్చుకుని , వర్ధంతికి , జయంతికి తేడా తెలియని లోకేష్ మూడు శాఖలకు మంత్రి పదవి వెలగబెట్టాడన్నారు . తాత , నాన్న ముఖ్యమంత్రులని , పోటుగాళ్ళమని చెబుతుంటాడన్నారు .
  మంగళగిరిలో ఓడిన వెధవ లోకేష్ అని అన్నారు . సీఎం జగన్మోహనరెడ్డి గురించి మాట్లాడే స్థాయి లోకేష్ కు లేదన్నారు . నువ్వెంత , నీ బతుకెంత పిచ్చివాగుడు వాగొద్దని లోకేష్ ను హెచ్చరించారు . ఈ రాష్ట్రంలో ఉన్న ఐదు కోట్ల మంది ప్రజలు చీత్కరించుకున్నా , మీ ముఖాన కాండ్రించి ఉమ్మివేసినా , ఆ పట్టణం , ఈ కార్పోరేషన్ అనే తేడా లేకుండా టీడీపీకి సింగిల్ డిజిట్ ఇచ్చి గడ్డి పెట్టారని , అయినప్పటికీ బుద్ధి రాని బాబూ , కొడుకులు చంద్రబాబు , లోకేష్ లాంటి వెధవలు ఈ రాష్ట్రంలో ఉండడం అందరి దురదృష్టమన్నారు .
ప్రజలిచ్చిన అవకాశంతో వారికి చేయాల్సిన ప్రతి కార్యక్రమాన్నీ టైమ్ టూ టైం చేస్తూ వారి మన్ననలు పొందుతున్నారన్నారు . చంద్రబాబులా అమైన వాళ్ళ కాళ్ళు పట్టుకోవాల్సిన అవసరం , తల , మెడ వంచాల్సిన కసరం జగన్మోహనరెడ్డి డిక్షనరీలోనే లేదన్నారు . అందితే కాళ్ళు , లేకుంటే జుట్టు పట్టుకోవడం , వెన్నుపోట్లు పొడవడం , నమ్మించి మోసం చేయడం , ప్రజలకు 600 దొంగ వాగ్దానాలు చేసి ఓటు వేసిన తర్వాత వాటిని విస్మరించడం , ఇదంతా చంద్రబాబు రక్తంలోనే ఉందన్నారు . నీచాతి నీచమైన రక్తం ఉన్న బాబూ కొడుకులు చంద్రబాబు , లోకేష్ లు ఎవరి కాళ్ళైనా పట్టుకుని సంక నాకుతారన్నారు . అధికారం కోసం అడ్డదారులు తొక్కే వెధవలు వీళ్ళిద్దరేనని , జగన్మోహనరెడ్డి కాదని మంత్రి కొడాలి నాని అన్నారు .