పాండిచ్చేరీలో కోవిడ్-19 24 కొత్త కేసులు

176
Maharashtra, Sept 16 (ANI): Police personnel line up to give their swab samples, during a check-up campaign for the coronavirus disease set up inside a police station, in Mumbai on Wednesday. (ANI Photo)

పుదుచ్చేరి, జనవరి 27 (న్యూస్‌టైమ్): పుదుచ్చేరిలో బుధవారం 24 కొత్త కరోనావైరస్ కేసులు నమోదయ్యాయి. పుదుచ్చేరి ప్రాంతంలోని సూరామంగళం గ్రామానికి చెందిన 87 ఏళ్ల వ్యక్తి ఈ ఇన్ఫెక్షన్ తో మృతి చెందగా 646కు పెరిగింది. గడిచిన 24 గంటల్లో 1,979 శాంపిల్స్‌ను పరిశీలించిన తర్వాత కొత్త కేసులను గుర్తించారు. పుదుచ్చేరిలో 21 కొత్త కేసులు నమోదు కాగా, మహీ మూడు కేసులు నమోదు చేశారు. కారైకల్, యానం ప్రాంతాల్లో ఇన్ఫెక్షన్ సోకినట్లు కొత్తగా ఎలాంటి కేసు నమోదు చేయలేదని ఆరోగ్య, కుటుంబ సంక్షేమ శాఖ డైరెక్టర్ ఎస్ మోహన్ కుమార్ ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.

ఇప్పటివరకు 5.65 లక్షల శాంపిల్స్‌ను పరీక్షించగా అందులో 5.22 లక్షల మంది నెగిటివ్‌గా ఉన్నట్లు తేలింది. గడిచిన ఇరవై నాలుగు గంటల్లో ఆసుపత్రుల నుంచి కోలుకున్న తర్వాత 36 మంది రోగులు డిశ్చార్జ్ చేశారని కూడా ఆయన తెలిపారు. మరణాల రేటు, రికవరీ రేట్లు వరుసగా 1.66 శాతం, 97.62 శాతంగా నమోదయ్యాయి. వైరస్‌కు గురైన వ్యక్తికి తీవ్రమైన కోవిడ్ న్యుమోనియా, రిఫ్రాక్టరీ హైపోక్సెమియా ఉన్నాయి. రోగికి కరోనరీ గుండె జబ్బు సహ-మార్బిడిటీ అని డైరెక్టర్ తెలిపారు. కోవిడ్-19 మొత్తం 38,934 ఉండగా, 282 మంది చురుకైన కేసులు, 38,006 మంది రోగులు రికవరీ అయి ఇప్పటి వరకు డిశ్చార్జ్ అయ్యారు.